2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS840CS03 |
| Kích thước đường chéo | 8.4" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 1600 ((RG/BG) × 2560, WQXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Các pixel kim cương |
| Khu vực hoạt động | 112.8 ((W) × 180.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 121.4 ((H) × 195.3 ((V) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 102%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | 87.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | On-Cell Touch, I2C |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 đường dữ liệu), 60 pin |
| Cung cấp điện | 1.8/1.8/3.0V (Loại) ((VDDR/VDD3/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 110 °C |