2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | AMS596DU08-0 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại màn hình | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 1440(RG/BG)×2560, Quad-HD 402PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BG PenTile |
| Diện tích hoạt động | 74.16(W)×131.84(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 81.26(H)×151.4(V)×1.61(D)mm |
| Xử lý bề mặt | - |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000:1 (Tối thiểu) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Tối thiểu) (CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100%NTSC |
| Nguồn sáng | Tự phát |
| Trọng lượng | - |
| Thiết kế cho | Điện thoại di động |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, I²C |
| Loại giao diện | MIPI (2 kênh, 4 làn dữ liệu), Đầu nối 60 chân |
| Nguồn cấp | 1.8/3.1/4.0V (Điển hình) (IOVDD/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |