2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS568AT41-0 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | AM-OLED, Bộ |
| Nghị quyết | 1080 ((RG/BG) ×1920, FHD 316PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 70.74 ((W) × 125.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 76.4 ((H) ×148.84 ((V) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP, I2C |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.0/3.8V (Loại) ((VDD/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |