2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS567JD09 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 1440 ((RG/BG) × 2560, Quad-HD 423PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 70.56 ((W) × 125.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 73.2 ((W) × 132.76 ((H) × 1.02 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 120 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 103%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Điện thoại di động,HMD VR AR |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 đường truyền dữ liệu) |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3/3.8V (Loại) ((VDD3/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |