2026-03-30
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS549KU08-0 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | AM-OLED, Bộ |
| Nghị quyết | 1080 ((RG/BG) ×1920, FHD 327PPI |
| Định dạng pixel | Các pixel kim cương |
| Khu vực hoạt động | 68.31 ((W) × 121.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 72.71 ((H) × 149.71 ((V) × 1.85 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 103%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP, I2C |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.0/4.0V (Loại) ((VDD3/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |