2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | AMS549JG11-0 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại màn hình | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 1440(RG/BG)×2560, Quad-HD 436PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BG PenTile |
| Diện tích hoạt động | 68.4(W)×121.6(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước tổng thể | 72.45(W)×146.96(H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M 103%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 60000:1 (Tối thiểu) (TM) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Loại đèn nền | Tự thân |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, I²C |
| Ứng dụng | |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 kênh, 4 làn dữ liệu), Đầu nối 60 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0/3.7/7.3V (Điển hình)(VDD3/VCI/VBAT/VLIN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |