2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | AMS549HE38 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại Panel | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 1080(RG/BG)×1920, FHD 327PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BG PenTile |
| Diện tích hiển thị | 68.31(R)×121.44(C) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 74.82(R)×154.82(C) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Tối thiểu)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Màu hiển thị | 16.7M 102%NTSC |
| Loại đèn nền | Tự phát sáng |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | On-Cell Touch |
| Trọng lượng Panel | - |
| Ứng dụng | Điện thoại di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0/3.7V (Điển hình)(VDD3/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |