2026-04-10
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | AMS549HE12 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại Panel | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 1080(RG/BG)×1920, FHD 321PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BG PenTile |
| Diện tích hoạt động | 68.31(W)×124.44(H) mm |
| Viền mở | - |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Tối thiểu)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | - |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu | 16.7M 100%NTSC |
| Đèn nền | Tự thân |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Điện thoại di động |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng trên lớp |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |