2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS546KD09-0 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | AM-OLED, Bộ |
| Nghị quyết | 1440 ((RG/BG) × 2560, Quad-HD 438PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 73.47 ((W) × 152.04 ((H) × 1.71 ((D) mm |
| Bề mặt | Kháng dấu vân tay |
| Độ sáng | 390 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 103%NTSC |
| Loại đèn | bản thân |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | PCAP, I2C |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 60 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0V (Loại) ((VDD/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |