2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | AMS499KP07-0 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại màn hình | AM-OLED, OLED |
| Độ phân giải | 1080(RG/BG)×1920, FHD 360PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Diamond Pixels |
| Vùng hiển thị | 62.1(W)×110.4(H) mm |
| Vùng mở viền | - |
| Kích thước ngoài | 66.5(H)×140.8(V)×1.51(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống bám vân tay |
| Độ sáng | 390 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 100:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 103%NTSC |
| Nguồn sáng | Tự phát |
| Trọng lượng | - |
| Thiết kế cho | Điện thoại di động |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, I²C |
| Loại giao diện | MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện | 1.8/3.0V (Điển hình)(VDD/VCI) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |