2026-04-10
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS499KP05 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 1080 ((RG/BG) ×1920, FHD 360PPI |
| Định dạng pixel | Các pixel kim cương |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 100000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | bản thân |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | PCAP |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |