2026-04-02
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS480CZ14-0 |
| Kích thước đường chéo | 4.8" |
| Loại bảng | AM-OLED, Bộ |
| Nghị quyết | 720 ((RG/BG) × 1280, WXGA 249PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 59.76 ((W) × 106.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 64.8 ((W) × 137.2 ((H) × 1.5 ((D) |
| Độ sáng | 350 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 3400: 1 (Min.) (TM) |
| Chế độ làm việc | - |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | bản thân |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, I2C |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/3.0/3.8V (Loại) ((VDD3/VCI/VBAT) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |