2026-03-26
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | AMS480CZ01-0 |
| Kích thước đường chéo | 4.8" |
| Loại Panel | AM-OLED, Lắp ráp |
| Độ phân giải | 720(RG/BG)×1280, WXGA 249PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BG PenTile |
| Diện tích hoạt động | 59.76(W)×106.24(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước tổng thể | 64.8(W)×137.2(H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 88/88/88/88 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M 100%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 3400:1 (Tối thiểu) (TM) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản hồi | - |
| Loại đèn nền | Tự thân |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, I²C |
| Ứng dụng | Điện thoại di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 làn dữ liệu), Đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0/3.8V (Điển hình)(VDD3/VCI/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |