2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS397GE66 |
| Kích thước đường chéo | 4.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, Bộ |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 235PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 51.84 ((W) × 86.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |