2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS300FW01 |
| Kích thước đường chéo | 3.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 432, WQVGA 165PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 36.96 ((W) × 66.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 40.76 ((W) × 74.44 ((H) × 0.88 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | - |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 0.05 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 73%NTSC |
| Loại đèn | bản thân, 20K giờ |
| Tần số | 50Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | S6E63D4 |
| Trọng lượng bảng | 8.00g (Dân loại) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) + SPI, 49 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/2.8V (VDD3/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |