2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | AMS260DN01 |
| Kích thước đường chéo | 2.6" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 151PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 40.32 ((W) × 53.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 43.2 ((W) × 56.85 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 49.1 ((H) × 67.3 ((V) × 2.3 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | 11.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp S6E63F0 |
| Loại giao diện | 8-bit song song, 61 pinFPC |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8V (Loại) ((VDD3/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C |