2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung SDI |
| Mã Model | AMS260CM61 |
| Kích thước đường chéo | 2.6" |
| Loại Panel | AM-OLED, OLED, Full Module |
| Độ phân giải | 240(RGB)×320, QVGA 150PPI |
| Định dạng Pixel | Dải dọc RGB |
| Diện tích hiển thị | 40.32(R)×54.08(C) mm |
| Kích thước khung viền | 43.0(R)×56.76(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 44.7(C)×62.2(R)×2.15(D) mm |
| Xử lý bề mặt | - |
| Độ sáng | 200 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 262K 73%NTSC |
| Nguồn sáng | Tự phát, 20K giờ |
| Trọng lượng | 16.0g (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Điện thoại di động |
| Tốc độ khung hình | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG tích hợp S6E63D3 |
| Loại giao diện | 8/9/16/18-bit 6800/8080 song song, 6/16/18-bit RGB, SPI, 61 chân FPC |
| Nguồn cấp | 1.8/2.8V (Điển hình)(VDD3/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |