2026-04-29
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | A070VW08 V2 |
| Kích thước bảng | 7.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800*480 ((RGB), WVGA, 133PPI |
| Định dạng pixel | RGB thanh ngang |
| Khu vực hiển thị | 152.4 ((W) * 91.44 ((H) mm |
| Khu vực hiển thị | 154.40 ((W) * 93.44 ((H) mm |
| kích thước vật lý | 165 ((W) * 104 ((H) * 5.4 ((T) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ mờ, cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 (Tập thể) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 65/65/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Thời gian phản ứng | 12/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 50% NTSC |
| Loại đèn | 3S11P WLED, 10K giờ, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | TTL (1 ch, 8-bit) + SPI, 60 pin, FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5/-5/14/-14V (Loại) ((VCC/VDPA/VDNA/VGH/VGL) |
| môi trường làm việc | Làm việc: -20 ~ 70 °C; Lưu trữ: -30 ~ 80 °C |