2026-05-23
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | A043FTN03.0 |
| Kích thước bảng | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272 [WQVGA] 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 95.04 × 53.856 mm (H × V) |
| Mở Bezel | 100.8 × 58,76 mm (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 105.5 × 67,2 mm (H × V × D) |
| Bề mặt | Mờ (mờ 25%) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) [Truyền] |
| góc nhìn | 65/65/50/55 ((Loại)) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 50% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Sử dụng cho | Hàng hải công nghiệp / Động cơ di động |
| Trọng lượng bảng | 44.0g (Loại) |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), FPC, 45 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |