2026-05-19
| Thương hiệu bảng điều khiển | AUO |
| Mô hình bảng | A030VAN03.0 |
| Kích thước bảng | 3.0 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) * 480 [VGA] 270PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 60 * 45 mm (H × V) |
| Kích thước phác thảo | 71.4 * 51 * 2,4 mm (H*V*D) |
| Bề mặt | Độ phản xạ 1,5% (tối đa) |
| Độ sáng | 550 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, hiển thị thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 18/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M, 71% NTSC |
| Loại đèn | 5S1P WLED, 10K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, FPC, 45 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.3V (Loại) ((VDDIO/VDD) |
| Đánh giá tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ làm việc: -10 ~ 60 °C |